Hội CCB huyện Văn Bàn vừa tổ chức Hội nghị Tổng kết Phong trào “CCB Gương mẫu “ giai đoạn 2019-2024 và sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm 2024. Dự hội nghị có đồng chí Đ/c Hoàng Văn Thông - Uỷ viên BCH Hội CCB Việt Nam, Chủ tịch Hội CCB tỉnh Lào Cai. Đ/c Trần Thị Việt –Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, Lãnh đạo UBND huyện Văn Bàn; Các đồng chí Uỷ viên BCH Hội CCB huyện khóa VII; Chủ tịch Hội CCB các xã thị trấn; Tập thể cá nhân có thành tích xuất sắc.